Friday, February 19, 2016

ANGALIA PICHA KADHAA ZA MATUKIO YA SHAMSA FORD NA KIVAZI CHAKE!


Msanii wa filamu Shamsa Ford juzikati alitoa kali ya mwaka baada ya kutinga kwenye Ukumbi wa Sky nightlife uliopo Masaki akiwa ametinga kigauni kifupi ambacho kila alipoinama kwa kucheza alikuwa akimwaga lazi.
Shamsa aliyekuwa kivutio ukumbini hapo alionekana kukongwa na nyimbo za msanii Belle 9 ambapo kila ulipopigwa wimbo aliinuka akiwa na glasi yake mkononi na kukata mauno kama aliyekuwa ameahidiwa zawadi nono.





POSTED TITLE

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...