Wednesday, March 6, 2013

LAANA: MWANAMKE ANASWA AKIFANYA MAPENZI MBELE YA MTOTO WAKE...BILA AIBU HUKU MTOTO AKILIA KWA UCHUNGU



Ni tukio la aibu na lenye kuumiza mno lililotendeka mbele ya mtoto mdogo .Nimehuzunishwa na kuachwa na butwaa baada ya kuiona video ....

Video hiyo sitaipachika hapa kwa sababu wanaosoma ukurasa huu ni watu wa umri na rika mbalimbali ambao Mpekuzi haiwezi kuhakiki endapo kisheria wamevuka umri wa miaka 18 na wanaweza kutizama video hiyo.

Huyu ni mama wa kizimbambwe ambaye alikuwa akifanya "mapenzi ya kuiba".. ..Hapa namaanisha alikuwa "akisaliti" na ndo maana wamediriki kutenda uchafu huu mbele ya mtoto.
Katika video hii, mtoto anaonekana akiambaa kitandani huku akilia na kuita "mama..!...."mamaa!.Mbaya zaidi ni kwamba, mtoto huyu hakusikilizwa na badala yake waliendelea kungonoka...!!!

Baada ya mtoto kuona hawamjali, aliamua kujikokota na kusogea kidogo huku akilia...Cha kuumiza ni kwamba, mtoto alinyanyua mkono wake wa kushoto na kushika kichwa huku akimshuhudia mama yake akingonoka......


Yule mwanaume alipoona hivyo alisikika akisema .."Ndo naelekea kumaliza"

Mwanamke naye aliuliza kwa mshangani.."Unasemaje?

Mwanaume akajibu tena..."Vipi, we bado? mi ndo naelekea kumaliza."

Dakika chache baadae, mwanaume alisikika akitoa "mguno " wa mwisho kuashiria kafika kileleni

Baada ya hapo mwanamke alisikika akilaumu kuwa yeye alikuwa bado kidogo.....Jamaa alimjibu jibu fupi kwamba Atamfikisha siku nyingine wakikutana.

Wakati hayo yote yanatendeka, mtoto alikuwa analia kwa uchungu

POSTED TITLE

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...